banner ngaydem.vn

Switch PoE 24 cổng 100M Hikvision DS-3E0326P-E/M

11,930,000 

1 cổng uplink 1000M, 1 cổng SFP độc lập 1000M

– Tự tương thích chuẩn 802.3af/at , Tổng công suất PoE 225W

– Bốn chế độ hoạt động

+ Chế độ mở rộng: Cổng 17-24, Tối đa 250m ở chế độ mở rộng

+ Chế độ cách ly : Mỗi cổng 100M có 1 VLAN riêng, cách ly với các coognr khác và ngăn ngừa tấn công mạng.

+ Chế độ tiêu chuẩn : mặc định, hoạt động bình thường

+ Chế độ ưu tiên: Cổng ưu tiên 1-8, Ưu tiên chất lượng dịch vụ

– Chống sét : 6KV cho mỗi cổng

– Tùy chọn 820 ft (250 m) Extended Chế độ truyền

– Lên đến 30 Watts mỗi Port PoE, PoE điện ngân sách 370 W

– Hỗ trợ điều khiển luồng IEEE 802.3x

– Cài đặt Plug-and-Play

– Tốc độ chuyển mạch 8,8 Gbps • Bộ đệm dữ liệu RAM 2.75 Mbits

– Danh sách địa chỉ MAC 4K

Mã: DS-3E0326P-E/M Danh mục: , Từ khóa: ,

Mô tả

Tính năng Switch PoE 24 cổng 100M Hikvision DS-3E0326P-E/M

– Switch L2, 24 cổng PoE 100M, 1 cổng uplink 1000M, 1 cổng SFP độc lập 1000M

– Tự tương thích chuẩn 802.3af/at , Tổng công suất PoE 225W

– Bốn chế độ hoạt động

+ Chế độ mở rộng: Cổng 17-24, Tối đa 250m ở chế độ mở rộng

+ Chế độ cách ly : Mỗi cổng 100M có 1 VLAN riêng, cách ly với các coognr khác và ngăn ngừa tấn công mạng.

+ Chế độ tiêu chuẩn : mặc định, hoạt động bình thường

+ Chế độ ưu tiên: Cổng ưu tiên 1-8, Ưu tiên chất lượng dịch vụ

– Chống sét : 6KV cho mỗi cổng

– Tùy chọn 820 ft (250 m) Extended Chế độ truyền

– Lên đến 30 Watts mỗi Port PoE, PoE điện ngân sách 370 W

– Hỗ trợ điều khiển luồng IEEE 802.3x 

– Cài đặt Plug-and-Play 

– Tốc độ chuyển mạch 8,8 Gbps • Bộ đệm dữ liệu RAM 2.75 Mbits 

– Danh sách địa chỉ MAC 4K 

– Vỏ bọc sắt chắc chắn

switch-poe-24-cong-100m-hikvision-ds-3e0326p-em

Thông số kỹ thuật Switch PoE 24 cổng 100M Hikvision DS-3E0326P-E/M

Mã sản phẩm DS-3E0326P-E/M
Hãng sản xuất Hikvision
Hỗ trợ 24 cổng 100 / 100M PoE
2 Cổng Uplink 1000M
Chuyển mạch băng thông: 8,8Gbps
Chuyển tiếp: 6.55Mpps
Bảng MAC: 4K
Kiểm soát lưu lượng: IEEE 802.3x full duplex
Kích thước: 440 mm x 285 mm x 43 mm
Nguồn năng lượng: 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz
Sự tiêu thụ năng lượng: ≤ 440 W
Môi trường: Độ ẩm làm việc 10% đến 90%, không ngưng tụ
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C đến 70 ° C
Mô-đun SFP: SFP module (Không bắt buộc)
HK-1.25G-20-1550:
1000M SFP module, TX1550nm / RX1310nm, LC, đơn mode đơn sợi, 20 km
HK-155M-20-1550:
100M SFP module, TX1550nm / RX1310nm, LC , sợi đơn single-mode, 20 km

Trên đây ngày đêm đã giới thiệu về Switch PoE 24 cổng 100M Hikvision DS-3E0326P-E/M. Quý khách muốn biết thêm chi tiết, xin vui lòng liên với phòng kinh doanh của công ty để được tư vấn về từng giải pháp.

[contact-form-7 404 "Not Found"]

Hướng dẫn sử dụng

Phương thức thanh toán

Thông tin bổ sung

Bảo hành

24 tháng

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch PoE 24 cổng 100M Hikvision DS-3E0326P-E/M”